SINH VIÊN KHOA XÂY DỰNG DHCL
Bạn hãy Đăng nhập hoặc Đăng kí để tham gia diễn đàn. Thank!

SINH VIÊN KHOA XÂY DỰNG DHCL

DIỄN ĐÀN DÀNH CHO CÁC KỸ SƯ TƯƠNG LAI
 
Trang ChínhPortalCalendarGalleryTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập
Có thông báo về tuyển vệc làm mời bạn Đăng kí, Đăng nhập vào diễn đàn để xem thông tin. Distributed by Emi
Tìm kiếm
 
 

Display results as :
 
Rechercher Advanced Search

Share | 
 

 kết quả thi olympic cơ học toàn quốc 2012

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
tangocthang
Admin


Tổng số bài gửi : 12
Join date : 26/05/2012

Bài gửiTiêu đề: kết quả thi olympic cơ học toàn quốc 2012   Tue May 29, 2012 10:40 pm

DANH SÁCH CÁC SINH VIÊN ĐOẠT GIẢI THƯỞNG TẠI KỲ THI
OLYMPIC CƠ HỌC TOÀN QUỐC LẦN THỨ XXIV-2012
( kèm theo Quyết định số: )


1. CƠ HỌC LÝ THUYẾT

A. GIẢI ĐỒNG ĐỘI

- 01 Giải nhất : Đại học Bách khoa Hà nội
- 01 Giải nhì : Đại học Xây dựng
- 03 Giải ba : Học viện Kỹ thuật Quân sự
Đại học Hàng hải
Đại học KT Công nghệ - TP HCM

B. GIẢI CÁ NHÂN


02 Giải nhất

1. Phạm Thành Trung Đại học Khoa học Tự nhiên
2. Nguyễn Văn Cương Đại học Bách khoa Hà Nội

08 Giải nhì

1. Lê Quang Tú Đại học Xây dựng
2. Yimong Kul Đại học Kiến trúc Hà Nội
3. Trần Việt Long Đại học Bách khoa Hà Nội
4. Vũ Đình Dũng Đại học Bách khoa Hà Nội
5. Hà Việt Anh Đại học Bách khoa Hà Nội
6. Đỗ Tuấn Anh Đại học Xây dựng
7. Phạm Hoàng Việt Đại học Bách khoa Hà Nội
8. Nguyễn Văn Chương Đại học Bách khoa Hà Nội

12 Giải ba

1. Vũ Duy Khánh Đại học Xây dựng
2. Khổng Văn Mạnh Đại học Bách khoa Hà Nội
3. Nguyễn Văn Mạnh Đại học Bách khoa Hà Nội
4. Nguyễn Hữu Thiết Đại học Bách khoa Hà Nội
5. Giáp Trọng Tấn Đại học Bách khoa Hà Nội
6. Bùi Xuân Thử Đại học Hàng hải
7. Phan Văn Cường Học viện Kỹ thuật Quân sự
8. Nguyễn Văn Long ĐH KT Công nghiệp - ĐH Thái Nguyên
9. Tạ Đức Minh Đại học Khoa học Tự nhiên
10. Phạm Thị Thu Hiền Đại học Khoa học Tự nhiên
11. Vũ Văn Tiến Đại học Bách khoa Hà Nội
12. Nguyễn Văn Toản Đại học Bách khoa Hà Nội

49 Giải Khuyến khích

1. Phạm Quang Vinh Học viện Kỹ thuật Quân sự
2. Lê Thị Oanh Đại học Khoa học Tự nhiên
3. Bùi Tiến Mạnh Đại học Bách khoa Hà Nội
4. Nguyễn Thành Luân Đại học Bách khoa - TP HCM
5. Phạm Đức Hùng Đại học Xây dựng
6. Nguyễn Đăng Thảo Đại học Hàng hải
7. Dương Huy Thành Đại học Bách khoa Hà Nội
8. Vũ Đức Thắng Đại học Trần Đại Nghĩa
9. Huỳnh Thịnh Đại học Sư phạm KT - TP HCM
10. Lê Lương Vàng Đại học Bách khoa - TP HCM
11. Nguyễn Thị Hải Duyên Đại học Thuỷ lợi
12. Nguyễn Thế Việt Đại học Giao thông vận tải Hà Nội
13. Phan Văn Hải Đại học KT Công nghệ - TP HCM
14. Phạm Nguyễn Thanh Hoài Đại học KT Công nghệ - TP HCM
15. Quang Tuấn Anh Đại học Xây dựng
16. Hồ Văn Nửng Đại học KT Công nghệ - TP HCM
17. Lê Đình Khiết Đại học Khoa học Tự nhiên
18. Bùi Văn Tuấn Đại học Hàng hải
19. Lê Duy Mỹ Đại học Bách khoa - TP HCM
20. Vũ Minh Hoàn Học viện Kỹ thuật Quân sự
21. Trần Đức Thắng Đại học Xây dựng
22. Nguyễn Đức Long Đại học Khoa học Tự nhiên
23. Hà Văn Hân Đại học Thuỷ lợi
24. Lê Văn Thuỳ Đại học Thuỷ lợi
25. Nguyễn Văn Mạnh Đại học SP Kỹ thuật Hưng Yên
26. Vũ Tiến Chung Đại học Hàng hải
27. Nguyễn Minh Châu Đại học Khoa học Tự nhiên
28. Vũ Văn Luật Đại học Xây dựng
29. Phạm Đình Hùng Đại học Thành Tây
30. Nguyễn Văn Nhiên Đại học SP Kỹ thuật Hưng Yên
31. Trần Quang Viễn Đại học KT Công nghệ - TP HCM
32. Trần Văn Hân Đại học Kiến trúc Hà Nội
33. Khổng Thanh Linh ĐH KT Công nghiệp - ĐH Thái Nguyên
34. Nguyễn Văn Trọng Đại học Thuỷ lợi
35. Ngô Sĩ Tráng Học viện Kỹ thuật Quân sự
36. Vũ Văn Thiện Học viện Kỹ thuật Quân sự
37. Đoàn Mạnh Trưởng Đại học Thuỷ lợi
38. Nguyễn Quý Tân Đại học Hàng hải
39. Cao Xuân Đức Đại học Bách khoa Hà Nội
40. Bạch Văn Thành Đại học KT Công nghệ - TP HCM
41. Dương Văn Trường Đại học KT Công nghệ - TP HCM
42. Vương Văn Tuấn ĐH KT Công nghiệp - ĐH Thái Nguyên
43. Hong Chôi Mản Đại học KT Công nghệ - TP HCM
44. Đỗ Nhân Hoàng Đại học Hàng hải
45. Trịnh Ngọc Tiến Đại học Mỏ - Địa chất
46. Nguyễn Văn Phú Đại học Lâm nghiệp
47. Nguyễn Thành Tâm Đại học Giao thông VT - TP HCM
48. Nguyễn Tiến Quyết Đại học Nông lâm - TP HCM
49. Huỳnh Văn Quang Đại học Hùng Vương

2. SỨC BỀN VẬT LIỆU

A. GIẢI ĐỒNG ĐỘI

- 01 Giải nhất: HV Kỹ thuật Quân sự
- 01 Giải nhì : ĐH Giao thông vận tải Hà nội
- 01 Giải ba : Đại học Bách khoa - TP HCM


B. GIẢI CÁ NHÂN






03 Giải nhất

1. Nguyễn Thường Anh Đại học Giao thông vận tải Hà Nội
2. Phạm Văn Quân Học viện Kỹ thuật Quân sự
3. Trần Tất Quyết Đại học Giao thông vận tải Hà Nội

08 Giải nhì

1. Nguyễn Mạnh Hùng Học viện Kỹ thuật Quân sự
2. Phùng Văn Minh Học viện Kỹ thuật Quân sự
3. Nguyễn Văn Ba Học viện Kỹ thuật Quân sự
4. Nguyễn Tiến Dũng Học viện Kỹ thuật Quân sự
5. Nguyễn Đức Toàn Đại học Hàng hải
6. Bùi Việt Dũng Học viện Kỹ thuật Quân sự
7. Trần Bảo Ngọc Hà Đại học Hàng hải
8. Châu Văn Thành Đại học Bách khoa - TP HCM

11 Giải ba

1. Lê Ngọc Giang Đại học Xây dựng
2. Vũ Văn Bình Đại học Xây dựng
3. Đặng Xuân Vinh Đại học Bách khoa - TP HCM
4. Nguyễn Công Thịnh Đại học Giao thông vận tải Hà Nội
5. Nguyễn Thị Hà Đại học Thuỷ lợi
6. Nguyễn Thái Hoàng Đại học Bách khoa - TP HCM
7. Phạm Duy Sang Đại học Bách khoa - TP HCM
8. Mai Đức Bổng Đại học Giao thông vận tải Hà Nội
9. Lê Xuân Lưu Đại học Giao thông vận tải Hà Nội
10. Phạm Quang Vinh Đại học Kiến trúc Hà Nội
11. Lê Hải Đăng Đại học Xây dựng


48 Giải Khuyến khích

1. Đinh Trần Tư Đại học Giao thông vận tải Hà Nội
2. Võ Duy Khánh Đại học Giao thông VT - TP HCM
3. Nguyễn Hưng Thịnh Đại học Trần Đại Nghĩa
4. Phan Thượng Khải Đại học Bách khoa - TP HCM
5. Phạm Đức Trung Đại học Xây dựng
6. Bùi Văn Tú Đại học Xây dựng
7. Trương Hữu Tâm Thảo Đại học Bách khoa - TP HCM
8. Đỗ Văn Được Đại học Giao thông vận tải Hà Nội
9. Giang Công Hoàn Đại học Mỏ - Địa chất
10. Dương Thị Minh Phượng Đại học Bách khoa Hà Nội
11. Đặng Thanh Quyền Đại học Giao thông vận tải Hà Nội
12. Phạm Trung Kiên Đại học Hàng hải
13. Lê Văn Đức Đại học Bách khoa Hà Nội
14. Dương Văn Trường Đại học Xây dựng
15. Nguyễn Công Dũng Đại học Duy Tân
16. Vũ Mạnh Đức Đại học Trần Đại Nghĩa
17. Phạm Thanh Hải Đại học Trần Đại Nghĩa
18. Đào Trọng Hà Đại học Thuỷ lợi
19. Quách Ngọc Thành Đại học Thành Tây
20. Nguyễn Ngọc Nguyên Đại học Kiến trúc Hà Nội
21. Nguyễn Đình Hoàng Việt Đại học Kiến trúc - TP HCM
22. Nguyễn Khánh Chung Đại học Duy Tân
23. Trần Quốc Hoàng Đại học Bách khoa - TP HCM
24. Nguyễn Gia Tuấn Đại học Duy Tân
25. Trần Lê Quỳnh Long Đại học Mở - TP HCM
26. Lê Anh Hoàng Đại học Giao thông VT - TP HCM
27. Phạm Ngọc Tướng Đại học Giao thông VT - Cơ sở II
28. Nguyễn Hoàng Tương Như Đại học Bách khoa - TP HCM
29. Ngô Đức Tuấn Đại học Trần Đại Nghĩa
30. Nguyễn Duy Lâm Đại học Giao thông VT - Cơ sở II
31. Kim Chansothar Đại học Kiến trúc Hà Nội
32. Ngô Minh Tâm Đại học Kiến trúc - TP HCM
33. Lê Văn Dũng Đại học Lạc Hồng
34. Hoàng Đình Tân Đại học Đà Nẵng
35. Phan Văn Thái Đại học Giao thông VT - Cơ sở II
36. Trần Duy Mạnh ĐH KT Công nghiệp - ĐH Thái Nguyên
37. Thân Văn Ngọc Đại học Lâm nghiệp
38. Bùi Tiến Thượng Đại học Thành Tây
39. Nguyễn Xuân Thịnh Đại học Lâm nghiệp
40. Phạm Hải Hoành Đại học Đà Nẵng
41. Nguyễn Văn Hiếu Đại học KT Công nghệ - TP HCM
42. Nguyễn Hoàng Phúc Đại học Sư phạm KT - TP HCM
43. Nguyễn Minh Hoàng Đại học Mở - TP HCM
44. Giáp Văn Thắng Đại học SP Kỹ thuật Hưng Yên
45. Trần Văn Dư Đại học Cửu Long
46. Vương Tấn Phát Đại học Cần Thơ
47. Phạm Văn Trang Đại học Sao đỏ
48. Dương Nguyễn Hoàng Tâm Đại học Cần Thơ

3. CƠ HỌC KẾT CẤU

A. GIẢI ĐỒNG ĐỘI

- 01 Giải nhất : Đại học Xây dựng


B. GIẢI CÁ NHÂN

01 Giải nhất

1. Nguyễn Đăng Lệ Đại học Xây dựng


04 Giải nhì

1. Trần Duy Tiến Đại học Xây dựng
2. Hoàng Trung Phát Đại học Xây dựng
3. Dương Văn Lưu Đại học Xây dựng
4. Lều Huy Quang Đại học Xây dựng


06 Giải ba

1. Trần Xuân Hoàng Đại học Xây dựng
2. Nguyễn Huy Giang Đại học Xây dựng
3. Trịnh Quang Huy Đại học Xây dựng
4. Trần Việt Anh Đại học Xây dựng
5. Đỗ Viết Khoa Đại học Xây dựng
6. Cao Bá Hùng Đại học Xây dựng

20 Giải Khuyến khích

1. Trần Tiến Đạt Đại học Xây dựng
2. Nguyễn Văn Phước Đại học Đà Nẵng
3. Nguyễn Văn Quang Đại học Xây dựng
4. Hoàng Thị Kim Chi Đại học Xây dựng
5. Kiều Thị Thanh Tâm Đại học Xây dựng
6. Trần Thanh Tùng Đại học Bách khoa - TP HCM
7. Kiều Linh Nghĩa Đại học Giao thông vận tải Hà Nội
8. Phạm Văn Tú Đại học Xây dựng
9. Nguyễn Phi Gia Đại học Bách khoa - TP HCM
10. Võ Quang Hải Đại học Bách khoa - TP HCM
11. Nguyễn Văn Hưng Đại học Kiến trúc Hà Nội
12. Phạm Văn Thi Đại học Thuỷ lợi
13. Nguyễn Việt Triền Đại học Giao thông VT - TP HCM
14. Phạm Thị Hồng Chiêm Đại học Thuỷ lợi
15. Lê Văn Ngọc Đại học Thuỷ lợi
16. Nguyễn Mạnh Hướng Đại học Kiến trúc Hà Nội
17. Trần Minh Ngọc Đại học Kiến trúc Hà Nội
18. Phạm Hữu Thuần Đại học Kiến trúc Hà Nội
19. Đỗ Thiện Hoàn Đại học Hàng hải
20. Phạm Ngọc Quang Đại học Đà Nẵng


4. THUỶ LỰC

A. GIẢI ĐỒNG ĐỘI

- 01 Giải nhất : Đại học Bách khoa Hà Nội
- 01 Giải ba : Đại học Thủy lợi

B. GIẢI CÁ NHÂN



01Giải nhất

1. Trần Đức Thuận Đại học Bách khoa Hà Nội


02 Giải nhì

1. Vũ Đình Quang Đại học Bách khoa Hà Nội
2. Phùng Đức Thuận Đại học Bách khoa Hà Nội

03 Giải ba

1. Đỗ Văn Dũng Đại học Bách khoa Hà Nội
2. Vũ Minh Chính Đại học Thuỷ lợi
3. Dương Văn Lạc Đại học Bách khoa Hà Nội
14 Giải Khuyến khích
1. Nguyễn Văn Thương Đại học Bách khoa Hà Nội
2. Nguyễn Khánh Chi Đại học Thuỷ lợi
3. Vũ Văn Bình Đại học Thuỷ lợi
4. Trần Đình Tâm Đại học Xây dựng
5. Nguyễn Thị Ngân Đại học Kiến trúc Hà Nội
6. Nguyễn Nguyên Trọng Đại học Thuỷ lợi
7. Trương Trí Thức Đại học Giao thông vận tải Hà Nội
8. Phạm Thị Hương Đại học Thuỷ lợi
9. Nguyễn Văn Cường Đại học Kiến trúc Hà Nội
10. Nguyễn Văn Đông Đại học Kiến trúc Hà Nội
11. Phạm Trung Hải Đại học Xây dựng
12. Lại Văn Vượng Đại học Xây dựng
13. Nguyễn Ngọc Thắng Đại học Khoa học Tự nhiên
14. Hoàng Thu Hà Đại học Cần Thơ



5. CƠ HỌC ĐẤT

A. GIẢI ĐỒNG ĐỘI

- 01 Giải nhất : ĐH Kiến trúc Hà nội
- 01 Giải nhì : ĐH Xây dựng
- 01 Giải ba : Đại học Giao thông vận tải Hà Nội

B. GIẢI CÁ NHÂN
02 Giải nhất

1. Vũ Minh Thuyết Đại học Kiến trúc Hà Nội
2. Đoàn Xuân Tùng Đại học Bách khoa - TP HCM

10 Giải nhì

1. Nguyễn Hữu Quyền Đại học Kiến trúc Hà Nội
2. Phạm Xuân Hưng Đại học Xây dựng
3. Trần Thế Kiên Đại học Kiến trúc Hà Nội
4. Cao Thị Liên Đại học Kiến trúc Hà Nội
5. Nguyễn Tùng Khánh Đại học Xây dựng
6. Nguyễn Xuân Đạt Đại học Giao thông vận tải Hà Nội
7. Trần Trung Hiếu Đại học Kiến trúc Hà Nội
8. Nguyễn Quang Phúc Đại học Bách khoa - TP HCM
9. Đặng Thị Nhụy Đại học Kiến trúc Hà Nội
10. Nguyễn Hoàng Hùng Đại học Xây dựng

10 Giải ba

1. Nguyễn Thị Phương Thúy Đại học Thuỷ lợi
2. Phạm Minh Hải Đại học Xây dựng
3. Trịnh Minh Hòa Đại học Xây dựng
4. Phạm Hồng Quang Đại học Kiến trúc Hà Nội
5. Nguyễn Văn Cương Đại học Xây dựng
6. Nguyễn Văn Đức Đại học Xây dựng
7. Nguyễn Công Hưng Đại học Xây dựng
8. Ngô Đắc Thương Đại học Xây dựng
9. Nguyễn Như Trung Đại học Xây dựng
10. Trần Việt Thái Đại học Bách khoa - TP HCM
36 Giải Khuyến khích
1. Vũ Văn Luật Đại học Kiến trúc Hà Nội
2. Nguyễn Trọng Ban Đại học Xây dựng
3. Phùng Tuấn Đạt Đại học Xây dựng
4. Nguyễn Thanh Tùng Đại học Xây dựng
5. Nguyễn Quốc Bảo Đại học Xây dựng
6. Nguyễn Khắc Đoàn Đại học Xây dựng
7. Nguyễn Văn Quang Đại học Xây dựng
8. Bùi Hữu Tú Đại học Xây dựng
9. Nguyễn Văn Phương Đại học Sư phạm KT - TP HCM
10. Nguyễn Thái Linh Đại học Giao thông vận tải Hà Nội
11. Nguyễn Thị Hương Đại học Giao thông vận tải Hà Nội
12. Lê Văn Hà ĐH KT Công nghiệp - ĐH Thái Nguyên
13. Nguyễn Thị Thanh Loan Đại học Sư phạm KT - TP HCM
14. Nguyễn Khánh Bắc Đại học Giao thông vận tải Hà Nội
15. Trần Thị Anh Thương Đại học Thuỷ lợi
16. Nguyễn Xuân Hùng Đại học Kiến trúc Hà Nội
17. Lê Phước Đức Đại học Bách khoa - TP HCM
18. Trần Ngọc Sang Đại học Bách khoa - TP HCM
19. Nguyễn Thị Mỹ Xuân Đại học Lạc Hồng
20. Lê Thanh Tuyền Đại học Kiến trúc - TP HCM
21. Trần Huỳnh Bảo Trung Đại học Bình Dương
22. Trần Văn Phú Đại học Bách khoa - TP HCM
23. Nguyễn Minh Thành Đại học Hùng Vương
24. Phạm Anh Tuấn Đại học Đà Nẵng
25. Nguyễn Hữu Dư Đại học Cần Thơ
26. Nguyễn Ngọc Minh Đại học Cần Thơ
27. Lê Thanh Phúc Đại học Sư phạm KT - TP HCM
28. Trần Văn Trí Đại học Sư phạm KT - TP HCM
29. Nguyễn Ngọc Cường Đại học Giao thông VT - TP HCM
30. Tô Duy Tùng Đại học Bình Dương
31. Trần Hoàng Huy Đại học Lạc Hồng
32. Nguyễn Văn Hải Cao đẳng Xây dựng số 2
33. Bùi Văn Luận Đại học Lạc Hồng
34. Nguyễn Xuân Quang Đại học KT Công nghệ - TP HCM
35. Cù Quốc Hùng Đại học Giao thông VT - TP HCM
36. Võ Quang Triều Cao đẳng Xây dựng số 2
6. NGUYÊN LÝ MÁY

A. GIẢI ĐỒNG ĐỘI

- 01 Giải nhất: Học viện Kỹ thuật Quân sự
- 01 Giải nhì : Đại học Hàng hải
- 01 Giải ba : Đại học Bách khoa - TP HCM

B. GIẢI CÁ NHÂN
01 Giải nhất

1. Đặng Bá Ngọc Học viện Kỹ thuật Quân sự

02 Giải nhì

1. Lê Văn Long Học viện Kỹ thuật Quân sự
2. Vũ Đình Trưởng Đại học Hàng hải

07 Giải ba

1. Nguyễn Mậu Sơn Học viện Kỹ thuật Quân sự
2. Nguyễn Xuân Hòa Đại học Bách khoa Hà Nội
3. Lê Quốc Vương Đại học Bách khoa - TP HCM
4. Trần Đức Thắng Học viện Kỹ thuật Quân sự
5. Vũ Minh Thắng Đại học Hàng hải
6. Phùng Văn Hùng Đại học Hàng hải
7. Trần Văn Tân Đại học Hàng hải
20 Giải Khuyến khích
1. Đào Anh Tuấn Đại học Hàng hải
2. Nguyễn Văn Hiệp Đại học Công nghiệp Hà Nội
3. Nguyễn Lê Duy Đại học Bách khoa Hà Nội
4. Nguyễn Đình Hoàng ĐH KT Công nghiệp - ĐH Thái Nguyên
5. Đặng Quang Khải ĐH KT Công nghiệp - ĐH Thái Nguyên
6. Nguyễn Bảo Chung Học viện Kỹ thuật Quân sự
7. Nguyễn Xuân Bình Đại học Công nghiệp Hà Nội
8. Tạ Văn Ngọc ĐH KT Công nghiệp - ĐH Thái Nguyên
9. Cao Văn Tuấn Học viện Kỹ thuật Quân sự
10. Lương Văn Thuận Học viện Kỹ thuật Quân sự
11. Phạm Thế Dương Đại học Hàng hải
12. Nguyễn Văn Đức Đại học Xây dựng
13. Đặng Thị Mỹ Hạnh Đại học Bách khoa - TP HCM
14. Bùi Tiến Tài Đại học Công nghiệp Hà Nội
15. Nguyễn Xuân Cường Đại học Xây dựng
16. Nguyễn Công Thức Đại học Bách khoa - TP HCM
17. Nguyễn Công Đức Đại học Giao thông vận tải Hà Nội
18. Nguyễn Tuấn Khanh Đại học Bách khoa - TP HCM
19. Lê Vũ Đại học Bách khoa - TP HCM
20. Trần Tuấn Anh Đại học Giao thông VT - TP HCM


7. CHI TIẾT MÁY

A. GIẢI ĐỒNG ĐỘI

- 01 Giải nhất: HV Kỹ thuật Quân sự
- 01 Giải nhì : Đại học Bách khoa Hà Nội
- 01 Giải ba : ĐH KT Công nghiệp Thái Nguyên


B. GIẢI CÁ NHÂN

01 Giải nhất

1. Phan Hoàng Cương Học viện Kỹ thuật Quân sự

03 Giải nhì

1. Nguyễn Văn Hường Học viện Kỹ thuật Quân sự
2. Nguyễn Văn Cường Học viện Kỹ thuật Quân sự
3. Nguyễn Thiên Bách Đại học Bách khoa Hà Nội


05 Giải ba

1. Nguyễn Huy Khởi ĐH KT Công nghiệp - ĐH Thái Nguyên
2. Nguyễn Văn Kựu Đại học Giao thông vận tải Hà Nội
3. Đỗ Quyết Thắng ĐH KT Công nghiệp - ĐH Thái Nguyên
4. Nguyễn Gia Khôi Học viện Kỹ thuật Quân sự
5. Trần Huy Biển Đại học Bách khoa Hà Nội
25 Giải Khuyến khích
1. Lê Văn Việt Đại học Đà Nẵng
2. Ngô Khắc Yên Học viện Kỹ thuật Quân sự
3. Trần Minh Tuyên Học viện Kỹ thuật Quân sự
4. Bùi Duy Quang Học viện Kỹ thuật Quân sự
5. Phạm Toàn Trung Đại học Bách khoa Hà Nội
6. Hoàng Văn Tiến Đại học Bách khoa Hà Nội
7. Trần Quang Dũng Đại học Bách khoa Hà Nội
8. Nguyễn Văn Chương Đại học Giao thông vận tải Hà Nội
9. Trần Minh Hiệp Đại học Hàng hải
10. Trần Văn Thuận Đại học Hàng hải
11. Vũ Văn Thái Đại học Bách khoa - TP HCM
12. Tống Đức Năng Đại học Xây dựng
13. Phạm Văn Huy Đại học Xây dựng
14. Võ Ngọc Tuấn Đại học Hàng hải
15. Đỗ Văn Ninh Đại học Hàng hải
16. Lưu Văn Thông Đại học Giao thông VT - TP HCM
17. Đỗ Thành Luân ĐH KT Công nghiệp - ĐH Thái Nguyên
18. Nguyễn Hoài Thiết Đại học Sư phạm KT - TP HCM
19. Lê Thanh Sơn Đại học Bách khoa - TP HCM
20. Hồ Minh Hải Đại học Công nghiệp Hà Nội
21. Đoàn Đại Hoa Đại học Bách khoa - TP HCM
22. Nguyễn Đình Huy Đại học Bách khoa - TP HCM
23. Huỳnh Văn Đỡ Đại học Giao thông VT - TP HCM
24. Nguyễn Văn Kiên Đại học Công nghiệp Hà Nội
25. Võ Hoàng Lân Đại học Giao thông VT - TP HCM



8. ỨNG DỤNG TIN HỌC TRONG CƠ HỌC

A. GIẢI ĐỒNG ĐỘI

- 02 Giải nhất: Đội Cơ lý thuyết - ĐH Bách Khoa HN
Đội Chi tiết máy - ĐH Bách Khoa TP HCM
- 03 Giải nhì : Đội Cơ lý thuyết - ĐH Hàng hải
Đội Nguyên lý máy - Đại học Công nghiệp Hà Nội
Đội Chi tiết máy - HV Kỹ Thuật Quân Sự
- 05 Giải ba : Đội Cơ lý thuyết - HV Kỹ Thuật Quân Sự
Đội Cơ lý thuyết - ĐH Bách Khoa TP HCM
Đội Nguyên lý máy - ĐH Hàng hải
Đội Chi tiết máy - ĐH Bách Khoa HN
Đội Chi tiết máy - ĐH Kinh doanh Công nghệ HN

B. GIẢI CÁ NHÂN


04 Giải nhất

1. Lê Quang Sơn Đại học Bách khoa Hà Nội
2. Trần Văn Thái Đại học Bách khoa HCM
3. Đinh Ngọc Đức Đại học Bách khoa HCM
4. Phạm Tiến Dũng Đại học Bách khoa HCM

07 Giải nhì


1. Thiều Đình Chung Đại học Bách khoa Hà Nội
2. Phí Văn Hưng Đại học Hàng hải
3. Trần Văn Quốc Đại học Bách khoa Hà Nội
4. Nguyễn Văn Thịnh Đại học Công nghiệp Hà Nội
5. Huỳnh Thanh Thượng Đại học Nông lâm HCM
6. Phan Nguyễn Bích Trâm Đại học Nông lâm HCM
7. Đặng Tấn Vinh Đại học Nông lâm HCM

15 Giải ba


1. Đỗ Văn Hiệp Đại học Hàng hải
2. Nguyễn Đức Mạnh Đại học Bách khoa Hà Nội
3. Vi Tùng Lâm Đại học Hàng hải
4. Lê Văn Lực Đại học Bách khoa Hà Nội
5. Phạm Trung Kiên Đại học Công nghiệp Hà Nội
6. Nguyễn Cao Huy Đại học Hàng hải
7. Trần Văn Hiệp Học viện Kỹ thuật Quân sự
8. Nguyễn Thành Luân Học viện Kỹ thuật Quân sự
9. Đỗ Quốc Vì Học viện Kỹ thuật Quân sự
10. Lê Thanh Sơn Đại học Bách khoa HCM
11. Nguyễn Văn Phố Đại học Bách khoa HCM
12. Nguyễn Quang Thanh Đại học Bách khoa HCM
13. Nguyễn Thế Long Đại học Kinh doanh công nghệ HN
14. Nguyễn Văn Trọng Đại học Kinh doanh công nghệ HN
15. Hoàng Văn Quân Đại học Kinh doanh công nghệ HN

53 Giải Khuyến khích

1. Nguyễn Tiến Dũng Đại học Hàng hải
2. Đỗ Anh Tuấn Đại học Công nghệ-Đại học Quốc gia HN
3. Phạm Văn Vinh Học viện Kỹ thuật Quân sự
4. Phạm Thành Vinh Học viện Kỹ thuật Quân sự
5. Đào Văn Vượng Học viện Kỹ thuật Quân sự
6. Lê Duy Mỹ Đại học Bách Khoa HCM (CLT)
7. Ngô Viết Ngọc Đại học Mỏ - Địa chất
8. Lê Khánh Đại học Bách Khoa HCM (CLT)
9. Châu Nguyên Khánh Đại học Bách Khoa HCM (CLT)
10. Nguyễn Thành Luân Đại học Bách Khoa HCM (CLT)
11. Nguyễn Văn Hoạt Đại học Mỏ - Địa chất
12. Bạch Văn Thành Đại học kỹ thuật công nghệ HCM
13. Lê Minh Chương Đại học Sư phạm kỹ thuật HCM
14. Nguyễn Thanh Hải Đại học Hàng hải
15. Trần Tất Phong Đại học Bách khoa Hà Nội
16. Lê Trung Tiến Đại học Công nghệ-Đại học Quốc gia HN
17. Phạm Thế Dương Đại học Hàng hải
18. Lê Văn Trường Đại học Công nghiệp Hà Nội
19. Hà Quang Huy Đại học Công nghiệp Hà Nội
20. Vũ Đức Năng Đại học Công nghiệp Hà Nội
21. Vũ Đình Trưởng Đại học Hàng hải
22. Vũ Duy Khanh Đại học Bách Khoa HCM NLM
23. Phạm Văn Sơn Đại học Công nghiệp Hà Nội
24. Trần Văn Quyền Đại học Công nghiệp Hà Nội
25. Hoàng Quốc Vương Đại học Công nghiệp Hà Nội
26. Vũ Công Doanh Học viện Kỹ thuật Quân sự
27. Bùi Xuân Hưng Học viện Kỹ thuật Quân sự
28. Bùi Duy Quang Học viện Kỹ thuật Quân sự
29. Nguyễn Văn Lập Đại học Bách khoa Hà Nội
30. Nguyễn Văn Lý Đại học Bách khoa Hà Nội
31. Nguyễn Huy Thưởng Đại học Bách khoa Hà Nội
32. Lê Thành Công Đại học sư phạm kỹ thuật HCM
33. Nguyễn Ngọc Hòa Đại học sư phạm kỹ thuật HCM
34. Nguyễn Văn Quang Đại học sư phạm kỹ thuật HCM
35. Lê Xuân Lực Đại học Bách khoa Hà Nội
36. Hoàng Văn Thứ Đại học Bách khoa Hà Nội
37. Nguyễn Thanh Giang Đại học Bách khoa Hà Nội
38. Hoàng Ngọc Cường Đại học Giao thông vận tải
39. Nguyễn Thế Đông Đại học Giao thông vận tải
40. Trần Đức Long Đại học Giao thông vận tải
41. Nguyễn Thanh Nhàn Đại học Cửu Long
42. Phan Thanh Giang Đại học Cửu Long
43. Trần Lễ Nghi Đại học Cửu Long
44. Trần Diệu Đại học Thuỷ lợi
45. Đỗ Minh Tiến Đại học Thuỷ lợi
46. Nguyễn Văn Nguyên Đại học Thuỷ lợi
47. Nguyễn Kiên Chung ĐH KT Công nghiệp - ĐH Thái Nguyên
48. Nguyễn Văn Tuấn ĐH KT Công nghiệp - ĐH Thái Nguyên
49. Lê Hữu Lượng ĐH KT Công nghiệp - ĐH Thái Nguyên
50. Hong Chôi Mản Đại học kỹ thuật công nghệ HCM
51. Hồ Hữu Vịnh Đại học Sư phạm kỹ thuật HCM
52. Nguyễn Thành Tâm Đại học GTVT HCM
53. Nguyễn Thanh Liêm Trường Đại học GTVT HCM
NGUỒN: http://www.fme.hcmut.edu.vn/fme/index.php?tin=890
Về Đầu Trang Go down
Xem lý lịch thành viên http://dhcl.forum-viet.com
 
kết quả thi olympic cơ học toàn quốc 2012
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» nhờ chỉ địa điểm bán nón olympic seoul
» Quỹ Cựu Học sinh Tư Nghĩa: Tri ân Thầy Cô, Nhớ về Trường xưa, Vì Đàn em thân yêu...
» Cho em hỏi về Giám định quy trình nhận hàng hóa chất
» Hướng dẫn đổi hộ chiếu phổ thông và hộ chiếu thuyền viên sắp hết hạn
» Đổ 100.000 tỉ vào Vinalines

Permissions in this forum:Bạn không có quyền trả lời bài viết
SINH VIÊN KHOA XÂY DỰNG DHCL  :: chào mừng đến với diển đàn :: CHỦ ĐỀ-
Chuyển đến